Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

Maelezo ya Gavana Prof Benno Ndulu Kuhusu Kushuka kwa Thamani ya Shilingi ya Tanzania kwa Kamati ya Fedha Uchumi na Biashara

with 5 comments

Maelezo ya Gavana Prof Benno Ndulu Kuhusu Kushuka kwa Thamani ya Shilingi ya Tanzania kwa Kamati ya Fedha Uchumi na Biashara

View this document on Scribd

Written by zittokabwe

May 3, 2015 at 4:45 PM

5 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Mh. I want to meet u

    If u got a chance u may tell me to find u

    Regards. On 3 May 2015 16:45, “Zitto na Demokrasia” wrote:

    > zittokabwe posted: “Maelezo ya Gavana Prof Benno Ndulu Kuhusu Kushuka > kwa Thamani ya Shilingi ya Tanzania kwa Kamati ya Fedha Uchumi na Biashara > “

    dennismallya34

    May 3, 2015 at 5:12 PM

  2. Thanks Mhe.Zitto

    ntakiluta

    May 3, 2015 at 5:56 PM

  3. Reblogged this on mwanaapolo News.

    mwanaapolonews

    May 4, 2015 at 7:28 AM

  4. muheshimiwa hawa  viongozi wetu kila mara ni watu wakutoa majibu mepesi kwani wamewahna watanzania ni watu  ambao awaju chochote kinachoendelea katika dunia hii kiasi akijisikia chochote anaweza kutoa na jamii hikamwelewa kwa mtazamo wake.Nashindwa kuelewa eleimu yao wanaitendea haki au  fikra zao zimetawaliwa na siasa zaidi kuliko fani iliyomuweka pale na matokeo yake wanawatumikia wanasiasa waliowaweka madarakani nahomba swala hili tulitzamame kwa umakini sana hivi viti  wanavopewa kuvikaliaje vinakizi haja?mungu haupe nguvu katika utendaji wako katika Taifa hili hakika umetokuka na mungu hakupe nguvu na kuvishinda vizingiti vyote vinavovijotoza kwa uwezo wake na utashinda zidi ya madui.asante.

    ABDALLAHA JUMANNE

    May 12, 2015 at 7:34 AM

  5. Reblogged this on ndatontakilutagmail.

    ntakiluta

    June 14, 2015 at 5:34 PM


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: