Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

RATIBA -KAMATI YA BUNGE YA HESABU ZA SERIKALI (PAC) JANUARI 2015

with 6 comments

KAMATI YA BUNGE YA HESABU ZA SERIKALI (PAC)

RASIMU YA RATIBA YA UKAGUZI WA MIRADI NA KUJADILI HESABU ZILIZOKAGULIWA ZA SERIKALI KUU NA MASHIRIKA YA UMMA KUANZIA TAREHE 05 HADI 24 JANUARI 2015,

MKOA WA MOROGORO NA OFISI NDOGO YA BUNGE, DAR ES SALAAM

View this document on Scribd

 

 

Written by zittokabwe

January 4, 2015 at 2:06 PM

6 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Kamati Ya Bunge Ya Hesabu Za Serikali Ni Lazima Ishiriki Moja Kwa Moja

    Prince Kajeze

    January 4, 2015 at 4:02 PM

  2. Kamati Ya Bunge Ya Hesabu Za Serikali Ni Lazima Ishiriki Moja Kwa Moja Bila Kubagua Chama Chochote

    Prince Kajeze

    January 4, 2015 at 4:07 PM

  3. Fanyeni kazi kwa umakini na uadilifu,Mungu atawalipa maana hiyo ni kazi kwa ajili ya watu wake

    Daniel Muzanye

    January 4, 2015 at 10:59 PM

  4. Assalam Alleikum Comrade, Natumai mola amekuamsha salama ukiwa na nguvu na afya tele. Nimeambatanisha maelezo yangu kwa kifupi juu ya suala nililokuomba unisaidie na ukaniahidi nikupigie simu tarehe 5 Januari, naomba nikupigie simu alasiri leo, kwa sababu nimechelewa kutuma kutokana na kuugua, nilishindwa kutemebea kwenda kwenye internet cafe, InshaAllah, Mungu ni mwema leo nimeamka salama. Tafadhali ipitie, kwani nahitaji sana msaada kwa sasa, kwani tangazo la ajira limetoka tena (re-posted) na ninakwamishwa na tatizo la cheti bado. Baadae kidogo Kiongozi, nakuombea heri kwa katika kazi zako na Mungu akuongoze. Asante sana kwa kunipa nafasi ya kunisikiliza. Sagatti.

    John Sagatti

    January 5, 2015 at 12:39 PM

  5. Kila lakheri Mungu awatangulie.

    Alimia

    January 5, 2015 at 5:12 PM

  6. Reblogged this on MKWELI DAIMA.

    EMANUEL HINGI

    January 11, 2015 at 11:11 PM


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: