Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

“Azimio la Mtwara” Speech by Zitto Kabwe: Mtwara, 31-12-14

with 6 comments

View this document on Scribd

PICHA

"Azimio la Mtwara" tarehe 31-12-2014 Zitto Kabwe na Prof. Ibrahim Lipumba

“Azimio la Mtwara” tarehe 31-12-2014 Zitto Kabwe na Prof. Ibrahim Lipumba

 

Written by zittokabwe

December 31, 2014 at 4:10 PM

Posted in Uncategorized

Tagged with ,

6 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Ahsante kwa hotuba…imesheheni UTAIFA.Mungu akulinde zaidi.

    joel

    December 31, 2014 at 5:02 PM

  2. Nchi yetu bado ina obwe kubwa la uongozi. Tunahitaji viongozi bora wenye uadilifu, na maono kwa taifa hili.
    Hongera sana kaka, unapaswa kutambua kila tukio kwako ni nafasi ya kupiga hatua mbele kwa kulifanya kwa ufanisi mkubwa na kwa uaminifu Pia.
    “Kama mwanasia unahitaji kujipambanua na kupambanua ukweli kwa wananchi, ili kupata mabadiliko ni lazima kwanza watu wabadilike kifikra na kimtazamo na hili linawezekana kwa kuwaelimisha na kuyaweka mambo bayana. Nilipokuwa nikisoma hotuba yako nilijikuta nikifikili juu ya upande mwenza Wa muungazo yaani Zanzibar ili kupata mgombea uraisi mwenye nguvu ni muhimu sana kwa yeye kutambulika vizuri na kwa uzuri pande zote za muungano hivyo basi ukawa yaweza kuwa njia nzuri kuwafikia watu Wa zanzibar kupitia CUF. Kwa kutumia Hekima na Busara nchi yaweza kuendelea mbele.

    Dominick Kahungu

    December 31, 2014 at 7:59 PM

  3. Reblogged this on Best Products You Need In Life.

    mapfumanei

    January 1, 2015 at 5:40 AM

  4. Thanks hon Zitto.

    HUSSEIN SEIFU

    January 1, 2015 at 7:30 AM

  5. Nimefurahishw na speech mh.kiukweli hii nchi kilicho baki ni kuwajibishana pale panapo bidi bila woga,maana hawa watu wamezidi. Hongera mh. kwa ujio wako tena baada ya misukosuko iliyo kupata, inshaallah mungu yupo, itajulikana, kama ilivyo julikana kuwa TUMBILI NI NANI NA NYANI NI NANI.

    joachim amony

    January 4, 2015 at 1:12 AM

  6. Reblogged this on MKWELI DAIMA.

    EMANUEL HINGI

    January 11, 2015 at 11:09 PM


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: