Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

6 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Vizuri sana Mheshimiwa

    Peterclever Kissi

    June 29, 2014 at 6:56 PM

  2. Sasa wewe Mheshimwa, ulikuwa wapi kumuunga mkono mwenzako David Kafulila hadi ikaonekana kama hoja yake binafsi? Unachangia kwa maandishi, tukueleweje, uwoga au? Mawazo yako, hoja zako ni murua kabisa, kulikoni hupazi sauti?

    asungwile

    June 29, 2014 at 8:37 PM

  3. Wewe zito unashangaa kafulila kutoungwa mkono leo wangekuwa kina lema yangeitishwa maandamano nchi nzima nyinyi waha hamjufunzi tu

    Peter john

    June 29, 2014 at 11:39 PM

  4. Kama kawaida yako Mh. Zitto, hii imekaa vizuri sana.

    Ndugu zetu mnaompinga Mh Zitto (kwa kuwa, ama ndio mafidadi wenyewe, ama mnafaidika na fadhila za mafisadi au ni sehemu ya genge linalojiita wapinzani kumbe ni mafisadi watarajiwa) angalau mkubali tu hoja alizotoa zina mashiko.

    Kwangu muhimu ni majibu yanayojitosheleza toka kwa serikali au hatua stahili.

    hans

    August 27, 2014 at 1:39 PM

  5. kama kawaida mweshimiwa kufichua maovu ni kama kuokoa nchi yetu

    melick

    December 16, 2014 at 2:51 PM

  6. hongera mh zitto endelea kufichua maovu kamwe usichoke wala kukata tamaaa

    jairo

    January 12, 2015 at 6:15 PM


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: