Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

Mahojiano ya moja kwa moja na Mhe. Zitto Zuberi Kabwe katika JamiiForums

with 2 comments

View this document on Scribd

 

Written by zittokabwe

November 22, 2012 at 9:04 PM

2 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Hivi baraza la ushindani wa haki au baraza la walaji ofisi zake ziko wapi?kwa maana kama wananchi tunalanguliwa bidhaa masokoni hatuna wa kututetea,sokonikila mtu ana bei yake je tupeleke kwa nani kilio chetu?

    Pendael H.Mbuga

    November 27, 2012 at 6:26 PM

    • Toka tanzania iondoe tume ya bei ni kuwa bei iapangwa na soko huo ndio ukawa mwanzo na mwiba kwa walaji hakuna cha kufanya ila watanzania wanaumia sana na SOKO HURIA

      paul c.mhumba

      February 4, 2013 at 1:34 PM


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: