Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

Video Clip: Kigoma All Stars-Chege On Stage #LekaDutigite

with 9 comments

 

9 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Mh zito kabwe ume tufanyia jambokubwa,tunatarajia haliwezi kujirudia.

    Msewa nyaoza

    July 21, 2012 at 6:36 AM

  2. Dat great guys, big up

    Laurence lekule

    July 24, 2012 at 7:03 PM

  3. Napenda kumuoma mtu aneyejua jukumu lake maana uonekana kwenye taswila nzuri kwa yale anayo fanya nakupongeza unafaha na nitakulinda kwa dua mungu akubaliki na mungu tubaliki wananchi wa tanzania

    mohamedy husdein

    July 25, 2012 at 10:50 PM

  4. Huwa nakuelewa sana kaka!

    Ally Lukanga

    July 26, 2012 at 11:33 AM

  5. SAFI SANA MUHESHIMIWA ZITTO KWA KUWEZA KUTOA SUPPORT KUBWA WASANII WA KIGOMA KUJITAMBUA NA PIA SISI TUMEWATAMBUA

    MAROBA MKEYA

    July 28, 2012 at 11:01 PM

  6. Ni jambo la kuigwa na wabunge wengine,kwani n ubunifu

    allan Mapunda

    July 29, 2012 at 7:33 PM

  7. Thatz great..u make us happy, we promise u, we wont disappoint u.

    KALUGI SALUM

    July 30, 2012 at 10:32 PM

  8. Hiyo ngoma mpya ya kigoma all star imesimama ile mbaya coz c kwa vle mim natokea kigom thus naisifia ila hata wanangu wote walioko huku mikoan wao pia wametia salut.pongez nying kwa wote mastaa kutoka kgm wanaopakumbuka maskan.

    Ally katalambula

    February 8, 2013 at 2:06 PM


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: