Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

Sehemu ya Pili: Mahojiano na Mhe. Zitto Kabwe: Siasa za Tanzania. (Courtesy: Mzee wa Changamoto-Mubelwa Bandio)

leave a comment »

Hii ni sehemu ya pili kati ya mfululizo wa mahojiano na Mhe. Zitto Kabwe.
Katika sehemu hii, anazungumzia hali ya kisiasa ndani ya CHADEMA na TANZANIA. Hofu yake juu ya ukuaji wa chama chake.
Matatizo yanayoukumba uchumi wa nchi.
Je! Anahofia kuwa yale yaliyotokea kwenye nchi za Arabuni yanaweza kutokea Tanzania?

Written by zittokabwe

May 17, 2012 at 10:22 AM

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: