Zitto na Demokrasia

Zitto na Demokrasia

HOJA BINAFSI YA MHE KABWE ZUBERI ZITTO (MB) YA KUTAKA BUNGE LIJADILI HALI YA ZAO LA MKONGE NCHINI NA KUAZIMIA KWAMBA MWAKA 2012 NI MWAKA WA KUPANDA MKONGE

with 2 comments

MAELEZO YA ZIADA YA  HOJA BINAFSI YA MHESHIMIWA KABWE ZUBERI ZITTO(MB)  KUHUSU HALI YA ZAO LA MKONGE NCHINI NA BUNGE KUAZIMIA KWAMBA MWAKA 2012 UWE MWAKA WA KUPANDA MKONGE

View this document on Scribd

HOJA BINAFSI YA MHE KABWE ZUBERI ZITTO (MB) YA KUTAKA BUNGE LIJADILI HALI YA ZAO LA MKONGE NCHINI NA KUAZIMIA KWAMBA MWAKA 2012 NI MWAKA WA KUPANDA MKONGE

View this document on Scribd

Written by zittokabwe

February 13, 2012 at 6:47 PM

2 Responses

Subscribe to comments with RSS.

  1. Kwa kweli nimefurahishwa sanaaa na hoja yako binafsi ambayo kwangu mimi naona kuwa zao la mkonge kulingana na tafiti ulizoonesha ambazo zimekwisha fanywa basi itakuwa mkombozi kwa mtanzania katika azma nzima ya kuinua na kuboresha maisha yetu. Kwa hili maisha bora yatafikiwa iwapo mawazo uliyotoa yatatiliwa maanani.

    Hongera sana kwa hoja hii yenye mantiki kwa Taifa

    David Bassu

    February 14, 2012 at 6:47 AM

  2. Hii hoja inamtazamo chaya sana hasa katika swala la maendeleo yetu lakini kuna kitu kinaendelea
    katika baadhi ya maeneo ya mashamba kwani yameuzwa na watu wanaendelea kujenga si makazi bali pia hoteli za kifahari si zani kama hutakubaliana na mimi pia chakushangaza Mbunge mwenye dhamana pia anapata kumili na zinauzwa kwa kujuana siwezi kusema “eyes on hands off”….Mh. kaka Zitto pole na majukumu na hongera kwa kuliona hili la zao la katani

    Zachariah Mbugi Jr

    February 15, 2012 at 7:18 PM


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: